CUBA White Double Fresh

220.000

Tình trạng:
Còn 35 trong kho
Hoặc liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.

Mô tả

Xem nhanh

Điểm nổi bật

  • Hương bạc hà kép tươi mát, thuộc nhóm túi nicotine vị bạc hà.
  • 10.4mg nicotine mỗi pouch; hộp 20 pouch.
  • Dạng Slim, độ ẩm khô, cảm giác gọn dưới môi.
  • Dòng White Series của CUBA, không chứa thuốc lá.
  • Sản xuất tại Cộng hòa Séc bởi Nicotobacco s.r.o.
  • Hàng chính hãng tại Engu Pouches.

Mô tả tổng quan sản phẩm

CUBA White Double Fresh là nicotine pouches không chứa thuốc lá, nổi bật với profile bạc hà kép tươi mát và dạng pouch Slim. Đây là lựa chọn dành cho người trưởng thành đã quen nicotine và muốn một vị mint rõ, lạnh, dễ nhận diện.

Hương vị thiên về cảm giác bạc hà sạch, the mát và không quá ngọt. Mức 10.4mg/pouch mang lại cảm giác nicotine rõ hơn các lựa chọn nhẹ, nên cần chọn thận trọng nếu bạn nhạy nicotine.

Nếu bạn đang tìm snus chính hãng hoặc mua snus tại Việt Nam với thông tin sản phẩm rõ ràng, CUBA White Double Fresh là một lựa chọn đáng cân nhắc trong nhóm bạc hà của CUBA.

Hương vị & trải nghiệm

CUBA White Double Fresh - Hương vị & trải nghiệm

CUBA White Double Fresh mở đầu bằng cảm giác bạc hà lạnh khá nhanh, thiên về freshness hơn là vị ngọt. Cảm giác the rõ, tạo ấn tượng mát miệng ngay từ những phút đầu.

Ở tầng giữa, vị bạc hà giữ hướng sạch và gọn, không quá nồng kiểu dầu bạc hà đậm. Độ ngọt ở mức vừa, đủ làm vị mềm hơn nhưng không biến thành cảm giác ngọt gắt.

Hậu vị khô, mát và tương đối thẳng. Với người thích mint/menthol rõ, đây là kiểu vị dễ chọn hơn các hương trái cây ngọt hoặc các profile quá phức tạp.

  • Độ the: 4/5
  • Độ ngọt: 2/5
  • Độ thơm bạc hà: 4/5
  • Độ gắt cảm quan: 3/5
  • Cảm giác nicotine: 3/5

Độ mạnh nicotine / Phù hợp với ai

CUBA White Double Fresh - Độ mạnh nicotine / Phù hợp với ai

CUBA White Double Fresh có 10.4mg nicotine mỗi pouch. Trên hệ phân loại của shop, sản phẩm thuộc cấp độ Mạnh (9.1–16mg), vì vậy không phải lựa chọn nhẹ cho người nhạy nicotine.

Sản phẩm phù hợp hơn với người trưởng thành đã có trải nghiệm nicotine và muốn mức cảm giác rõ. Nếu bạn chưa chắc cơ địa phù hợp, nên cân nhắc mức thấp hơn thay vì tăng liều hoặc dùng liên tục.

Nicotine là chất gây nghiện. Sản phẩm không dành cho người dưới 18 tuổi, phụ nữ mang thai/cho con bú; người có vấn đề tim mạch nên hỏi chuyên gia phù hợp trước khi dùng.

Cách dùng cơ bản

  1. Lấy 1 pouch ra khỏi hộp bằng tay sạch.
  2. Đặt pouch dưới môi trên, ở vị trí thấy thoải mái.
  3. Không nhai pouch và không nuốt pouch.
  4. Dùng theo hướng dẫn từ hãng hoặc trên bao bì.
  5. Nếu thấy chóng mặt, buồn nôn hoặc khó chịu, hãy ngừng sử dụng.

Xem thêm hướng dẫn cách dùng snus và nicotine pouches để hiểu rõ cách dùng cơ bản trước khi mua.

Chính sách bán hàng / Giao hàng

Engu Pouches hỗ trợ giao hàng toàn quốc. Thời gian nhận hàng dự kiến tùy khu vực, thời điểm đặt đơn, tình trạng tồn kho và đơn vị vận chuyển.

Một số khu vực như TP.HCM, Đà Nẵng, Hội An hoặc Huế có thể có tùy chọn giao nhanh tùy thời điểm. Bạn có thể xem thêm chính sách giao hàng để kiểm tra điều kiện áp dụng.

Khi nhận hàng, hãy kiểm tra tên sản phẩm, tình trạng hộp và niêm phong nếu có. Tham khảo chính sách đổi trảphương thức thanh toán trước khi hoàn tất đơn.

Sản phẩm phù hợp / Gợi ý mua kèm

Nếu thích CUBA White Double Fresh, bạn có thể cân nhắc thêm các nhóm sản phẩm sau để chọn đúng nhu cầu. Chỉ chọn mức nicotine phù hợp với cơ địa và trải nghiệm hiện tại.

  • Các vị bạc hà khác trong nhóm nicotine pouches.
  • Các sản phẩm CUBA White Series cùng dạng Slim.
  • Lựa chọn nicotine thấp hơn nếu bạn nhạy nicotine.
  • Lựa chọn cùng mức 10mg quanh nhóm minty.
  • Lựa chọn mạnh hơn chỉ dành cho người đã quen nicotine.

FAQ

CUBA White Double Fresh có chính hãng không?

CUBA White Double Fresh được bán tại Engu Pouches với định hướng hàng chính hãng, thông tin sản phẩm rõ ràng và hộp đóng gói theo dạng thương mại. Khi nhận hàng, bạn nên kiểm tra tên sản phẩm, tình trạng hộp và nhãn trước khi sử dụng.

Giao hàng CUBA White Double Fresh mất bao lâu?

Thời gian giao hàng phụ thuộc khu vực, thời điểm đặt đơn và đơn vị vận chuyển. Một số khu vực có thể hỗ trợ giao nhanh tùy tình trạng vận hành; các tỉnh thành khác thường được xử lý theo lịch giao toàn quốc.

Vị CUBA White Double Fresh ra sao?

Sản phẩm có hương bạc hà kép tươi mát, thiên về cảm giác lạnh, the và sạch vị. Độ ngọt không quá cao, phù hợp hơn với người thích mint rõ thay vì các hương trái cây ngọt.

CUBA White Double Fresh có phù hợp người mới không?

Nếu bạn chưa từng dùng nicotine, sản phẩm này không dành để bắt đầu. Mức 10.4mg/pouch không phải mức nhẹ; người nhạy nicotine nên cân nhắc lựa chọn thấp hơn hoặc hỏi tư vấn phù hợp trước khi mua.

10.4mg/pouch nghĩa là gì?

10.4mg/pouch là lượng nicotine được ghi cho mỗi pouch. Con số này giúp người dùng đã quen nicotine so sánh giữa các sản phẩm, nhưng không nên dùng để tự tăng liều hoặc dùng liên tục nhằm tìm cảm giác mạnh hơn.

Bảo quản sản phẩm như thế nào?

Bảo quản hộp ở nơi khô, mát, tránh nắng trực tiếp và tránh nhiệt độ cao. Đóng nắp kỹ sau khi mở để hạn chế ảnh hưởng đến độ ẩm, hương vị và trạng thái pouch.

Đổi trả sản phẩm được xử lý ra sao?

Điều kiện đổi trả phụ thuộc tình trạng sản phẩm, thời điểm liên hệ và chính sách hiện hành của shop. Bạn nên giữ hộp, nhãn, ảnh tình trạng hàng và thông tin đơn để được kiểm tra nhanh hơn.

Cần lưu ý gì về nicotine?

Nicotine là chất gây nghiện và có thể gây khó chịu với người nhạy cảm. Không dùng nếu dưới 18 tuổi, đang mang thai/cho con bú, hoặc có vấn đề sức khỏe cần được chuyên gia tư vấn trước.

Thông tin an toàn & trách nhiệm

Sản phẩm có chứa nicotine, một chất gây nghiện. Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên; không dùng khi mang thai/cho con bú và để xa trẻ em, thú cưng.

Không nhai, không nuốt pouch. Ngừng sử dụng nếu thấy khó chịu, chóng mặt hoặc buồn nôn. Nội dung này không phải tư vấn y tế.

Thông số

  • Thương hiệuCUBA
  • Hương vịBạc hà kép tươi mát
  • Độ mạnh nicotine10.4mg
  • Số túi mỗi hộp20
  • Nicotine mỗi túi10.4mg
  • Nicotine mỗi gram17.3 mg/g
  • Dòng sản phẩmWhite Series
  • Định dạng túiSlim
  • Cấp độMạnh (9.1–16 mg)
  • Độ ẩmKhô
  • Trọng lượng tịnh12.0g
  • Xuất xứCộng hòa Séc
  • Nhà sản xuấtNicotobacco s.r.o.

Available at our stores

1

Engu Pouches - Snus Đà Nẵng

32 An Thượng 5, Bắc Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - 0886767556

1

Engu Pouches - Snus Hội An

617 Đ. Hai Bà Trưng, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam - 0707997755

1

Engu Pouches - Snus Huế

20 Kiệt 42 Nguyễn Công Trứ, Phú Hội, Huế - 0768512751

1

Engu Pouches - Snus Sài Gòn

135/17/44 Nguyễn Hữu Cảnh, Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh - 0896561023

Đánh giá của khách hàng

0.0
trên 5
Dựa trên 0 đánh giá
5 0
4 0
3 0
2 0
1 0

Chưa có đánh giá nào.

Viết đánh giá
CUBA White Double Fresh

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.Các trường bắt buộc được đánh dấu *

CallZaloMessengerWhatsApp